-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Đầu dò chuyển động bên trong đầu ra 30V 48VDC cho ánh sáng Batten tuyến tính
| trình điều khiển đèn LED: | 23-36W đầu ra |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | Bộ điều khiển và cảm biến LED có thể điều chỉnh độ sáng |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
Tri - Proof Light LED trình điều khiển cảm biến phát hiện chuyển động để điều khiển ánh sáng
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| chức năng: | Cảm biến điều khiển đèn LED có thể điều chỉnh độ sáng |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø14m/45,92ft |
| Điện áp tải trống: | ≤63V một chiều |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/Tắt |
Trình điều khiển LED Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng Điều khiển từ xa cho đèn chiếu sáng Tri - Proof
| Khu vực phát hiện: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5 giây/30 giây/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Điện áp tải trống: | ≤ 70V DC |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Bộ cảm biến trình điều khiển LED tần số cao 5,8GHz hoạt động 220-240V AC
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6m / 19,68ft |
|---|---|
| tên sản phẩm: | cảm biến chuyển động vi sóng |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa .ø14m / 45,92ft |
| Sự chấp thuận: | CE TUV ĐỎ |
| Cài đặt: | Đã lắp đèn bên trong |
Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Chức năng: | Cảm biến trình điều khiển LED có thể điều chỉnh độ sáng |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |

