-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Nắp nhựa Loại đèn trần cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 5,8G
| Loại mặt hàng: | đèn trần |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | AC 120-277 |
| Thời gian làm việc (thời gian): | 50000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C): | -20°C~+60°C |
| Ứng dụng: | Tầng hầm để xe, Đường hầm, Hành lang, Cầu thang |
Giải pháp biệt lập Trình điều khiển cảm biến chuyển động 36W Cài đặt công tắc DIP
| Điều khiển: | Điều khiển công tắc DIP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | cảm biến chuyển động vi sóng |
| Giữ thời gian: | 5s / 30s / 1 phút / 5 phút |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6m / 19,68ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa .ø14m / 45,92ft |
Công tắc DIP Điều khiển từ xa cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng cho ánh sáng Bay cao
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz HOẶC 120-277VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| Hàm số: | Chức năng điều chỉnh độ sáng, công tắc DIP và điều khiển từ xa |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Màu sắc: | Trắng và đen (phiên bản B chỉ có màu đen) |
6 Mã công tắc Cài đặt Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 5.8G cho đèn trần
| Sử dụng: | đèn trần, đèn tròn |
|---|---|
| Lý thuyết: | Nguyên lý của hiệu ứng Doppler |
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
| Phạm vi phát hiện: | Bán kính, 3-6m/9,84-19,68ft (gắn trần) |
| hệ thống HF: | 5,8g |
Công tắc cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng của lò vi sóng 28W Trình điều khiển ăng ten phẳng
| Bình chọn đầu vào: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Kích thước: | 114mm*47.2mm*29mm |
| Hệ số công suất: | Lớn hơn 0,9 |
| Hiệu quả: | 85%(Tối đa) |
| Dòng điện LED đầu ra: | 0,45A/0,55A/0,60A/0,70A |
Cảm biến chuyển động vi sóng 5.8G có thể điều chỉnh độ sáng Phát hiện chuyển động ánh sáng ban ngày
| Sử dụng: | Đèn ba chiều, đèn batten và đèn bảng |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát đầu ra: | ON/OFF / dimming |
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động vi sóng 5,8G |
| góc phát hiện: | nhỏ hơn hoặc bằng 150° |
| Loại: | cảm biến và trình điều khiển hai trong một |
Chiều cao lắp đặt 15,74ft Cảm biến chuyển động DC Chiều dài đường dây đi 60mm
| Độ cao gắn: | 4,8m/15,74ft (lắp trên trần nhà) |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | Hẹp/ Rộng |
| Sử dụng: | đèn trần, đèn máng, đèn chống thấm, đèn thanh, đèn tuyến tính, đèn tuýp LED, v.v. |
| Sản lượng: | MỜ/1-10V |
| Hiện tại: | < 30mA |
Ăng ten mặt phẳng tròn 34W Cảm biến chuyển động mờ Thiết kế gắn trần
| Điện áp hoạt động: | 220 ~ 240 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Hàm số: | Cảm biến hoàng hôn / bình minh và có thể điều chỉnh độ sáng |
| Công suất LED đầu ra: | 34W |
| giấy chứng nhận: | CE RoHS |
| Nguồn điện dự phòng: | ≤0,5W (230VAC) |
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 18W gắn trần 8 Ăng ten mặt phẳng mã quay số
| Bình chọn đầu vào: | 220-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Kích thước: | 114mm*47.2mm*29mm |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Hiệu quả: | 85%(Tối đa) |
| Ứng dụng: | Hành lang, cầu thang, ngang, phòng tắm, bếp |
Cảm biến chuyển động IP20 0,5W BẬT TẮT Công tắc BẬT Thiết kế Ăng-ten cột sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| Độ cao gắn: | Max.4.5m(treo trần);Max.3m(treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(treo trần);Max.10m(treo tường) |

