-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng tròn 5.8GHz Phát hiện chuyển động vi sóng Đèn panel phù hợp
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE RoHS TUV RED SAA |
| Xuất hiện: | Vòng trắng siêu mỏng |
| Hàm số: | Chức năng BẬT / TẮT 、 giảm độ sáng và điều khiển từ xa |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
220 - 240VAC Bật tắt cảm biến công tắc không có vỏ để lắp đặt sẵn
| Điện áp hoạt động: | 220-240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | 220V, 100W |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Góc phát hiện: | 30-150 ° (Không có kính) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 8-10x6m (øxH) |
30Lux Tắt cảm biến chuyển động ánh sáng tự động Loại gắn trần
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 30Lux/Tắt |
| Kích thước: | 60,6*35,5*25,1mm |
5,8G Microwave Tri Proof Light 50Lux On Off Switch Sensor
| Khu vực phát hiện: | 10% / 50% / 75% / 100% |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5s / 90 / 5phút / 15phút |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động bật / tắt vi sóng 5.8G |
| Vôn: | 220-240VAC, 50Hz / 60Hz |
220-240VAC Ăng-ten phẳng Công tắc cảm biến chuyển động IP20 cho ánh sáng bằng chứng
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE TUV ĐỎ RoHS |
| Max. tối đa. load trọng tải: | Tối đa 400W |
| Chức năng: | Chức năng BẬT/TẮT và chức năng làm mờ |
| Bảo hành: | 5 năm |
Ánh sáng trong nhà HD02V 1 Thanh cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng Ăng ten 12 Công tắc nhúng
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE RoHS |
| Max. tối đa. load trọng tải: | Tối đa 400W |
| Chức năng: | Chức năng BẬT/TẮT và chức năng làm mờ |
| Bảo hành: | 5 năm |
Công tắc DIP Điều khiển từ xa cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng cho ánh sáng Bay cao
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz HOẶC 120-277VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| Hàm số: | Chức năng điều chỉnh độ sáng, công tắc DIP và điều khiển từ xa |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Màu sắc: | Trắng và đen (phiên bản B chỉ có màu đen) |
Cảm biến chuyển động gắn trên trần có thể điều chỉnh độ sáng Điện áp hoạt động 120VAC 277VAC
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Màu sắc: | Xuất hiện màu trắng với phần đầu tách biệt |
| Công suất chuyển đổi: | Tối đa 3.0A@120Vac; Tối đa 2.0A@277Vac |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Độ cao gắn: | Tối đa2,5-6m/8,2-19,68ft |
Lò vi sóng trong nhà Bộ cảm biến chuyển động DALI 5,8 GHz Ăng-ten phẳng có thể điều chỉnh độ sáng
| Độ cao gắn: | Tối đa8m/26,24ft |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Điện áp đầu vào: | 120-240VAC 50Hz/60Hz |
| Màu sắc: | Ngoại hình màu trắng với ăng-ten phẳng |
| Chức năng: | 1-10v mờ/ Bật/Tắt |
Ánh sáng trong nhà Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng bằng đèn LED Highbay tuyến tính để lắp trên bề mặt
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz HOẶC 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC TUV SAA CE ĐỎ RoHS |
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF, 1-10v dimming và điều khiển từ xa |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Màu sắc: | Trắng và đen (phiên bản B chỉ có màu đen) |

