-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Điện áp cao 347V 480V AC UL Chiều cao lắp đặt cảm biến Tối đa 15m 49,2ft
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| chiều cao lắp đặt: | Tối đa 15m/49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø16m/52,48ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng hoặc đen |
| điện áp hoạt động: | 347-480VAC,50/60Hz |
Điều khiển ánh sáng chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng Công tắc cảm biến chuyển động Tiết kiệm năng lượng
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| phê duyệt: | UL, FCC, RoHS |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Cảm biến chuyển động tự động HD08S Công tắc BẬT TẮT Thiết kế siêu nhỏ gọn
| Giữ thời gian: | 5 giây/60 giây/3 phút/10 phút |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 30Lux/Tắt |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Thiết kế: | Siêu nhỏ gọn |
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
Bộ chuyển đổi ánh sáng tiết kiệm năng lượng có thể điều chỉnh độ sáng Thiết kế siêu mỏng
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
6 Công tắc DIP AC240V Bật tắt Cảm biến công tắc cho đèn chiếu sáng
| Loại kết nối: | Đỏ(L),Đen(N),Vàng(L') |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | bật/tắt |
| Phát hiện chuyển động: | 0,5 ~ 1,5m/giây |
| Công suất chuyển đổi: | Max.400W(Control gear); Max.400W (Bộ điều khiển); Max.800W(Incandescent lamp) < |
| giấy chứng nhận: | ROHS CE |
Cảm biến chuyển động Đẩy vào Tắt Công tắc 4 Phát hiện DIP 50% 100% cho trần / bảng điều khiển
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
| Kích thước: | 76,9*39,9*27,7mm |
Cảm biến chuyển động IP20 DALI của lò vi sóng Điện áp hoạt động 120V 277VAC
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa, 3.0A@120Vac, 50/60Hz; Tối đa, 2.0A@277Vac, 50/60Hz |
| Phương pháp kiểm soát: | Bật/tắt / Làm mờ 1-10V |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| giấy chứng nhận: | CE |
Máy dò tùy chỉnh 20 * 24 * 6,7mm Cảm biến IC Vi sóng cho bóng đèn LED
| Điện áp hoạt động: | 12VDC ± 5% |
|---|---|
| Hoạt động hiện tại: | ≤30mA ± 5% |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Góc phát hiện: | 30-150 ° (Không có kính) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 12m x 6m (øxH) |
Cảm biến ánh sáng tắt IP20 Cảm biến ánh sáng ban ngày Ăng ten phẳng Kích thước nhỏ gọn cho ánh sáng bảng điều khiển
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC/120-277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Kích thước: | Đường kính 73,6mm |
12 Volt DC Dimmable cảm biến chiếm chỗ Tần số vi sóng 5,8 GHz
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten thanh và công tắc ngâm |
| Độ cao gắn: | Max.4m/13.12ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø10m/32.8ft |
| điện áp hoạt động: | 12VDC |

