-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
IP65 UFO High Bay Bộ cảm biến có thể di chuyển làm mờ Chức năng tự động BẬT / TẮT
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz; 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| cách kiểm soát: | điều khiển mờ |
| giấy chứng nhận: | UL FCC CE TUV ĐỎ SAA |
Máy dò chuyển động nhỏ Cảm biến ánh sáng Điều khiển ánh sáng Máy dò chuyển động HF
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5 giây/60 giây/3 phút/10 phút |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 30Lux/Tắt |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng vi sóng 0,3mW Thiết kế có thể tháo rời
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Chức năng: | Chức năng điều chỉnh độ sáng |
| Phát hiện chuyển động: | 0.5 ∙ 1.5m/s |
| Độ cao gắn: | 3-6m (được gắn trên trần nhà) |
Cảm biến chuyển động trong nhà 120VAC 277VAC IP20 6m cho hành lang văn phòng
| điều khiển mờ: | Chức năng làm mờ + BẬT/TẮT |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ ~ +55℃ |
Đầu vào 12VDC Cảm biến phát hiện chuyển động PWM làm mờ điều khiển BẬT TẮT
| Kích thước: | 20 * 7,5mm |
|---|---|
| Phát hiện: | 100% |
| Giữ thời gian: | 1 phút |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 30Lux |
| Chế độ điều khiển: | BẬT / TẮT |
Cảm Biến Vi Sóng HD05V-CRH Có Công Tắc DIP Và Chức Năng Bật/Tắt
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Chức năng: | bật/tắt |
| lập trình: | Dip Switch |
| Nhập: | 120-240VAC |
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trong túi bong bóng, gia cố bằng giấy phẳng, sau đó đóng gói bằng thùng carton bên ngoài |
Cảm biến công tắc khi tắt gắn trên tường Máy dò chuyển động HF Chứng nhận TUV
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10% / 50% / 75% / 100% |
| Giữ thời gian: | 5s / 90 / 5phút / 15phút |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Đầu dây pha lê Cảm biến chuyển động DC Kích thước nhỏ gọn Cài đặt điều khiển từ xa
| Sản lượng: | 5V PWM/5V TTL |
|---|---|
| Bộ kết nối: | Đầu tinh thể 4 chân |
| Kích thước: | 51*24.4*14mm |
| Chiều dài dây: | Không bao gồm chiều dài đầu cuối 525mm |
| Phát hiện chuyển động: | 0,5 ~ 1,5m/giây |
Độ cao 15m Lắp đặt cảm biến chuyển động điều khiển từ xa đầu vào 12VDC
| Kích thước: | 51*24.4*14mm |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Cài đặt cao 15m |
| Thiết lập chức năng: | Bằng điều khiển từ xa |
| Nhập: | 12VDC |
| Sản lượng: | 0-10V |
PWM Dimming DC Bộ cảm biến chuyển động DIP Công tắc DIP cho ánh sáng bằng chứng tri âm trần
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
|---|---|
| bán kính phát hiện: | 2-5m |
| Nhiệt độ hoạt động: | -25~60℃ |
| Độ cao gắn: | 2.5-4m (được gắn trên trần nhà) |
| Phát hiện chuyển động: | 0,5 ~ 1,5m/giây |

