-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Mã quay số ở mặt sau Cảm biến chuyển động 12VDC Thiết kế lót điều khiển tự động Dễ dàng cài đặt
| Dây điện: | Đỏ ((12VDC đầu vào) / ĐEN ((GND) / vàng ((0-10V đầu ra) |
|---|---|
| Đặt tham số: | Chuyển đổi hoặc điều khiển từ xa |
| Kích thước: | L*W*H:85*22.3*24.5MM |
| Sản lượng: | Làm mờ 0-10V |
| Thời gian chờ: | 0 giây/30 giây/20 phút/+∞ |
Bảng điều khiển trần ưu tiên ban ngày Cảm biến chuyển động DC Chiều cao lắp đặt 10m
| điện áp hoạt động: | 10-15VDC |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | < 30mA |
| Sản lượng: | Mờ 1-10V/5V PWM |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Phương thức kết nối: | Đệm gắn kết+,12v,GND,DIM+ |
Công suất chiếu sáng Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 120VAC 277VAC Điện áp đầu vào
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Chức năng: | 1-10v mờ/ Bật/ Tắt/ điều khiển từ xa |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C~+70°C |
Cảm biến chuyển đổi bật tắt gắn trên trần 6m 19,68ft
| Điện áp: | 220-240VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W(Bộ điều khiển) Max.800W(Đèn sợi đốt) |
| Năng lượng dự phòng: | .50,5W (220Vac) |
| Tần số: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Sức mạnh: | <0,3mW |
Công tắc tắt mở đa cảm biến DALI tách rời IP20 Thời gian sử dụng 50000 giờ
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Bật/tắt / Làm mờ 1-10V |
| giấy chứng nhận: | CE |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m |
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng trong nhà Cảm biến chuyển động ánh sáng Điện áp hoạt động 20 - 60VDC
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten thanh và công tắc ngâm |
| Độ cao gắn: | Max.2.5-4m/13.12ft |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m/8.2-13.12ft |
| điện áp hoạt động: | 20-60Vdc |
Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng 1-10V Ăng ten thanh điện áp đầu vào 120-277VAC Dễ dàng lắp đặt
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Kích thước: | 162,6*32,4*36,1mm |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
50000 giờ Trọn đời Bộ cảm biến chuyển động DC Thanh ăng-ten Ánh sáng Cảm biến chiếm dụng
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten thanh và công tắc ngâm ở mặt sau |
| Độ cao gắn: | Max.4m/13.12ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø10m/32.8ft |
| điện áp hoạt động: | 12VDC |
IP65 15m Chống thấm nước High Bay Cài đặt điều khiển từ xa cho cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W ((120-220Vac); Max.800W ((220-240Vac) |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| cách kiểm soát: | điều khiển mờ |
| giấy chứng nhận: | UL FCC CE TUV ĐỎ SAA |
Hành lang Bật tắt cảm biến chuyển đổi cảm biến phát hiện chuyển động 0,5 ~ 1,0m / S
| Khu vực phát hiện: | 100%/75%/50%/10% |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5 giây/90 giây/5 phút/15 phút |
| Cảm biến ánh sáng ban ngày: | Tắt/50Lux/10Lux/2Lux |
| Phương pháp kiểm soát: | bật/tắt |
| góc phát hiện: | 150 ° (Không có kính) |

