-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Công tắc DIP Máy dò chuyển động vi sóng 220-240V AC Vận hành Thiết kế siêu nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
Góc phát hiện 150 ° Bật Tắt Cảm biến Công tắc Cảm biến Chuyển động Trần Treo Tường
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
Thanh Antenna Cảm biến chuyển động vi sóng BẬT TẮT Công tắc lót Kích thước nhỏ gọn
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | Tiêu chuẩn CE SAA RoHS |
| Max. tối đa. load trọng tải: | 400W (Đèn LED) |
| Chức năng: | Cảm biến BẬT/TẮT |
| Kích thước: | 125,8*32*36,4mm |
Điều khiển thông minh Cảm biến chuyển động vi sóng Antenna cột 220-240VAC Hoạt động
| điện áp làm việc: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Thiết kế: | Ăng-ten cột |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Bộ cảm biến vi sóng ngoài trời gắn tường Khu vực phát hiện có thể điều chỉnh thông qua công tắc DIP
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Bộ phát hiện chuyển động vi sóng DC Cảm biến chiếm chỗ công tắc vi sóng IP 20
| Chức năng: | Chức năng làm mờ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
| phê duyệt: | CE RoHS |
| Kiểm soát: | Dip Switch |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Triproof UFO High Bay Cảm biến chuyển động được gắn trên trần để điều khiển ánh sáng
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
| Chức năng: | BẬT/TẮT, có thể điều chỉnh độ sáng |
| giấy chứng nhận: | CE UL FCC ĐỎ |
Điều khiển từ xa Cảm biến chuyển động vi sóng 120-277VAC Ăng-ten dạng thanh với bảo hành 5 năm
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 3.0A, 120VAC; Tối đa 2.0A, 277VAC |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/Tắt |
Bộ cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng 16W TUV SAA RED CE
| Sử dụng: | 120-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Sản lượng: | Đối với đèn trần |
| Đầu vào hiện tại: | Tối đa 0,3A |
| điện áp hoạt động: | RoHS TUV ĐỎ SAA CE |
| Lý thuyết: | 16W |
Cảm biến chuyển động BLE tần số cao 5,8GHz Máy dò chuyển động vi sóng
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø16m/52,48ft |
| điện áp hoạt động: | Phiên bản Mỹ: 120-277VAC, Phiên bản Châu Âu: 12-240VAC |

