-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến chuyển động vi sóng 10-15V DC Điều khiển từ xa PD kép cho UFO Highbay
| điện áp hoạt động: | 10-15V DC |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | 30mA±5% |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| Chức năng: | DIM 1-10V PD kép |
| bảo hành: | 5 năm |
Công suất 0,3mW Cảm biến chuyển động vi sóng Điều khiển cài đặt công tắc DIP
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Cảm biến chuyển động vi sóng độc đáo khi điều khiển TẮT Cảm biến vi sóng bên ngoài
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Chức năng điều chỉnh độ sáng 5V PWM Cảm biến chuyển động vi sóng có thể điều chỉnh độ sáng IP 20
| Chiều cao lắp: | Tối đa 15m / 49,2ft |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 14 triệu / 45,92ft |
| Đầu ra: | 5V PWM / 5V TTL |
| Thời gian chờ: | 0 giây / 10 giây / 30 giây / 1 phút / 5 phút / 10 phút / 30 phút / + ∞ |
| Cài đặt: | Đã lắp đèn bên trong |
Bộ cảm biến trình điều khiển LED tần số cao 5,8GHz hoạt động 220-240V AC
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6m / 19,68ft |
|---|---|
| tên sản phẩm: | cảm biến chuyển động vi sóng |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa .ø14m / 45,92ft |
| Sự chấp thuận: | CE TUV ĐỎ |
| Cài đặt: | Đã lắp đèn bên trong |
Tri Proof Light IP20 Cảm biến chuyển động vi sóng với chức năng BẬT TẮT
| Độ cao gắn: | 2,5-6m/8,2-19,68ft (gắn trần) |
|---|---|
| Max. tối đa. load trọng tải: | Tối đa 200W |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF, chức năng làm mờ và điều khiển từ xa |
Cảm biến chuyển động vi sóng tiêu chuẩn 5,8G EMC với công tắc điều chỉnh độ sáng
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Công suất LED đầu ra: | 9W-18W |
| Điện áp LED đầu ra: | 30V-58V DC |
| Tiêu chuẩn EMC: | EN55015 |
| Hệ số công suất: | ≥0,9 |
Cảm biến chuyển động vi sóng mỏng 12VDC Thích hợp cho bảng đèn LED và đèn troffer
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| lập trình: | Điều khiển từ xa & Công tắc DIP |
| Sức mạnh: | 12VDC |
| Chức năng: | Làm mờ PWM |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
Cảm biến tự động bật tắt 5,8GHz được chiếu sáng bền với ăng-ten phẳng
| Điện áp đầu vào: | 220 ~ 240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE TUV RED RoHS |
| Max. Tối đa Load Trọng tải: | 400W (Đèn LED) |
| Hàm số: | Cảm biến BẬT / TẮT |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Thiết bị phát hiện chuyển động vi sóng IP20 tần số cao Khu vực phát hiện linh hoạt
| Độ cao gắn: | Tối đa 2,5-4m/8,2-13,12ft |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 12m/39,36ft |
| Năng lượng dự phòng: | < 0,5W (đứng chờ), < 1W (động tác) |
| điều hành hiện tại: | 1A (Tối đa) |
| Xếp hạng IP: | IP20 |

