-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến chuyển động lò vi sóng trong nhà Điều khiển từ xa Máy dò vi sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A@120Vac;Max.2.0A@277Vac |
| Chức năng: | Điều khiển Remte |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Độ cao gắn: | Tối đa 4,5m |
Lắp ráp dễ dàng Cảm biến chuyển động vi sóng Bật tắt Cảm biến công tắc Tần số cao
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5 giây/60 giây/3 phút/10 phút |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 30Lux/Tắt |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| Giấy chứng nhận: | ROHS, CE TUV ĐỎ |
Chức năng Bật / Tắt Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế nhỏ gọn cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
BẬT TẮT Điều khiển DC Cảm biến phát hiện chuyển động 22 * 20 * 6mm Bảng trần
| kích thước nhỏ gọn: | 20*22*6mm |
|---|---|
| Bộ kết nối: | 3 vị trí khâu đầu ra |
| Sản lượng: | 5VPWM |
| Độ cao gắn: | ≤4m (lắp trần) |
| góc phát hiện: | 360°(lắp trên trần),150°(lắp trên tường) |
Cảm biến chuyển động vi sóng nhỏ không thấm nước Thiết kế sáng tạo phạm vi dài
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Thiết kế tách rời Bộ cảm biến trình điều khiển LED Điều khiển từ xa 120-240V AC cho ánh sáng Tripoorf
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Đầu vào hiện tại: | Tối đa 0,30A |
| Công suất đầu vào: | Tối đa 70W |
| Thiết kế: | thiết kế tách rời |
| Sự bảo đảm: | Thông thường là 3 năm, có thể là 5 năm |
Cảm biến chuyển động ánh sáng ban ngày tự động Khu vực phát hiện dài cho ánh sáng Bay cao
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
| Khu vực phát hiện: | 100%/75%/50%/25% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng của vi sóng Nhỏ với giao diện SYNC
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Giải pháp biệt lập Trình điều khiển cảm biến chuyển động 36W Cài đặt công tắc DIP
| Điều khiển: | Điều khiển công tắc DIP |
|---|---|
| tên sản phẩm: | cảm biến chuyển động vi sóng |
| Giữ thời gian: | 5s / 30s / 1 phút / 5 phút |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6m / 19,68ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa .ø14m / 45,92ft |
Tiết kiệm năng lượng Công tắc ánh sáng Cảm biến chuyển động Máy dò chuyển động vi sóng tầm xa
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Năng lượng vi sóng: | <1mW |
| Thiết kế: | Thiết kế ăng-ten thanh |
| phê duyệt: | TUV CE RED |
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |

