-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến chuyển động vi sóng 50 60Hz Bật tắt Làm mờ cảm biến hiện diện vi sóng
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W(Bộ điều khiển) Max.800W(Đèn sợi đốt) |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Độ cao gắn: | Max.6m ((đứng trên trần);Max.3m ((đứng trên tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 14m (lắp trần); Tối đa 10m (lắp tường) |
Cảm biến chuyển động vi sóng thiết kế mỏng với khoảng cách phát hiện dài
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W(Bộ điều khiển) Max.800W(Đèn sợi đốt) |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
Điều khiển Bật / Tắt Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế nhỏ gọn cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Tri - Proof Light LED trình điều khiển cảm biến phát hiện chuyển động để điều khiển ánh sáng
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| chức năng: | Cảm biến điều khiển đèn LED có thể điều chỉnh độ sáng |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø14m/45,92ft |
| Điện áp tải trống: | ≤63V một chiều |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/Tắt |
CE TUV RED Bộ cảm biến chuyển động vi sóng 220-240V AC hoạt động với chức năng bật - tắt
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Chức năng: | Cảm biến trình điều khiển LED có thể điều chỉnh độ sáng |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
Điều khiển từ xa Cảm biến chuyển động lò vi sóng Cảm biến chuyển động Ăng-ten cảm biến chuyển động
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Chức năng: | Chức năng điều chỉnh độ sáng 0-10V củaPWM |
| điện áp hoạt động: | 10-15VDC |
| phê duyệt: | CE RoHS |
| điều hành hiện tại: | ≥30mA |
Cảm biến chuyển động vi sóng bên ngoài HD01V IP20 cho vật cố định trần
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Năng lượng dự phòng: | ≤ 1W |
Cảm biến chuyển động vi sóng 5.8G có thể điều chỉnh độ sáng Phát hiện chuyển động ánh sáng ban ngày
| Sử dụng: | Đèn ba chiều, đèn batten và đèn bảng |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát đầu ra: | ON/OFF / dimming |
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động vi sóng 5,8G |
| góc phát hiện: | nhỏ hơn hoặc bằng 150° |
| Loại: | cảm biến và trình điều khiển hai trong một |
Cảm biến chuyển động vi sóng thiết kế siêu mỏng 220-240VAC cho ánh sáng ba chiều
| Chức năng: | Cảm biến vi sóng có thể điều chỉnh độ sáng |
|---|---|
| Ứng dụng: | đèn batten hoặc batten |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Thiết kế: | Thiết kế ăng-ten thanh |
| chi tiết đóng gói: | Gói bong bóng, giấy phẳng, thùng carton bên ngoài. |

