-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến vi sóng cao cấp IP20 6m Bật tắt cảm biến Công suất chuyển mạch tối đa 400W
| điện áp hoạt động: | 220-240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m |
| Chức năng: | bật/tắt |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 1,5mm2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
4 DIP On Off Switch Sensor 4 Pole Pluggable Clamp Terminal Dễ dàng cài đặt
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Giữ thời gian: | 5 giây/1 phút/3 phút/10 phút |
| Kích thước: | 76,9*39,9*27,7mm |
6 Công tắc DIP AC240V Bật tắt Cảm biến công tắc cho đèn chiếu sáng
| Loại kết nối: | Đỏ(L),Đen(N),Vàng(L') |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | bật/tắt |
| Phát hiện chuyển động: | 0,5 ~ 1,5m/giây |
| Công suất chuyển đổi: | Max.400W(Control gear); Max.400W (Bộ điều khiển); Max.800W(Incandescent lamp) < |
| giấy chứng nhận: | ROHS CE |
Bộ cảm biến bật tắt 220 - 240VAC Đánh giá IP20 cho đèn panel / đèn trần
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần), Max.3m (treo tường) |
| giấy chứng nhận: | CE TUV ĐỎ |
HD01R HD02R Điều khiển từ xa Cảm biến bật tắt IP 20
| giấy chứng nhận: | ĐỎ RoHS CE SAA TUV |
|---|---|
| góc phát hiện: | 150°(Không có kính) |
| Độ cao gắn: | Gắn trần nhỏ hơn hoặc bằng 3,5m |
| Chế độ điều khiển: | bật/tắt |
| Chuyển đổi công suất: | 300W (tải trở kháng), 100W (tải điện dung) |
Cảm biến có thể điều chỉnh độ sáng vi sóng 5.8GHz Hình thức tuyến tính màu trắng
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Kích thước: | 162,6*32,4*31,3mm |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
Thiết kế tách rời Cảm biến an ninh vi sóng 120 - 277V được điều khiển bằng bộ điều khiển từ xa
| Điện áp hoạt động: | 120-277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6m / 19,68ft |
| Hàm số: | BẬT / TẮT |
| Giao diện: | Đầu nối kẹp 4 cực có thể cắm được (L, N, N, L ') cho cáp 1.5mm2 |
| Góc phát hiện: | 30 ° -150 ° |
Đèn nhỏ gọn khi bật tắt Bán kính cảm biến 9,84 - Dải phát hiện 19,68ft Gắn trần
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5mW |
| Độ cao gắn: | 2,5-5m/8,2-16,4ft (gắn trần) |
Thanh Ăng-ten Bật Tắt Cảm biến Công tắc Điện áp hoạt động 220-240VAC Vỏ màu trắng
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Giữ thời gian: | 5S/1 Phút/5 Phút/10 Phút |
| Kích thước: | 76,9*39,9*27,7mm |
Công tắc tắt mở đa cảm biến DALI tách rời IP20 Thời gian sử dụng 50000 giờ
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Bật/tắt / Làm mờ 1-10V |
| giấy chứng nhận: | CE |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m |

