-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
220 - 240VAC Bật tắt cảm biến công tắc không có vỏ để lắp đặt sẵn
| Điện áp hoạt động: | 220-240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | 220V, 100W |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Góc phát hiện: | 30-150 ° (Không có kính) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 8-10x6m (øxH) |
Cảm biến chuyển động lò vi sóng trong nhà Điều khiển từ xa Máy dò vi sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A@120Vac;Max.2.0A@277Vac |
| Chức năng: | Điều khiển Remte |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Độ cao gắn: | Tối đa 4,5m |
Cảm biến chuyển động vi sóng cho đèn trần
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Chức năng: | bật/tắt |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
| Thời gian giao hàng: | Mô hình tiêu chuẩn trong vòng 4 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | D / A, D / P, T / T |
Chứng chỉ CE RoHS Dc Máy dò chuyển động Tần số cao 5,8GHz Sử dụng ánh sáng bảng điều khiển
| Kiểm soát: | Dip Switch |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | 25mA±5% |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
| Chức năng: | Chức năng làm mờ 0-10V |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Điện áp cao 347V 480V AC UL Chiều cao lắp đặt cảm biến Tối đa 15m 49,2ft
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| chiều cao lắp đặt: | Tối đa 15m/49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø16m/52,48ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng hoặc đen |
| điện áp hoạt động: | 347-480VAC,50/60Hz |
Góc phát hiện 150 ° Bật Tắt Cảm biến Công tắc Cảm biến Chuyển động Trần Treo Tường
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
Cảm biến ánh sáng ban ngày IP20 có thể điều chỉnh độ sáng với cáp dài 1m
| Điện áp chính: | 1-10VDC Dimming |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -25 ° C ~ 45 ° C |
| Phạm vi làm mờ: | 10% -100% (1-10V) |
| Bồn rửa hiện tại: | Tối đa, 50mA (Đánh giá tối đa) |
| Đánh giá IP: | IP20 |
IP 20 5V PWM 0-10V Cảm biến chuyển động vi sóng hai chiều cho ánh sáng bảng điều khiển ba lớp
| Khu vực phát hiện: | Cảm biến / Khóa |
|---|---|
| Mức độ mờ chờ: | 25%/50% |
| Độ cao gắn: | Tối đa 12m/39,36ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 14m/45,92ft |
| điện áp hoạt động: | 10-15VDC |
DIP Swtich Control 12VDC 5V PWM 0-10V Dimmable sensor Bảo hành 5 năm
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5s/30s/1min/5min |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 250Lux/400Lux/500Lux/ Khóa |
| Kiểm soát: | Dip Switch |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
Cảm biến điều chỉnh độ sáng vi sóng xoay chiều 120-277V với giải pháp trình điều khiển biệt lập
| Hàm số: | Trình điều khiển và cảm biến có thể điều chỉnh độ sáng |
|---|---|
| Điều khiển: | Bằng công tắc DIP |
| Thiết kế: | thiết kế tách rời |
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 277VAC 50 / 60Hz |
| Sự bảo đảm: | 3 năm, |

