-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến trình điều khiển LED 20V 60VDC Cảm biến chiếu sáng 1mW Cảm biến chiếm dụng ánh sáng vi sóng
| điều hành hiện tại: | 1A (Tối đa) |
|---|---|
| Năng lượng vi sóng: | <1mW |
| điện áp hoạt động: | 20-60Vdc |
| Chức năng: | Chức năng làm mờ |
| Kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
Cảm biến ánh sáng ban ngày điện áp thấp 12V DC Kiểm tra độ sáng
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Chức năng: | Làm mờ 0-10V |
| Chiều cao tối đa: | 15m |
| Phân loại IP: | IP65 |
Trình điều khiển LED nhỏ Điều khiển cảm biến chuyển động vi sóng bằng công tắc DIP
| Điện áp đầu vào: | 120~240 ~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Đầu vào hiện tại: | Tối đa 0,34A |
| nguồn điện đầu vào: | Tối đa 40W |
| Chức năng: | Máy điều khiển và cảm biến LED có thể tắt |
| Bảo hành: | 3 năm |
Cảm biến chuyển đổi bật tắt gắn trên trần 6m 19,68ft
| Điện áp: | 220-240VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W(Bộ điều khiển) Max.800W(Đèn sợi đốt) |
| Năng lượng dự phòng: | .50,5W (220Vac) |
| Tần số: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Sức mạnh: | <0,3mW |
Tự động phát hiện chuyển động được chiếu sáng Bật tắt Công tắc điều khiển từ xa cho ánh sáng Highbay
| Điện áp đầu vào: | 120~277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 25%/50%/75%/100% |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Sự xuất hiện: | Vỏ đen trong suốt |
Cảm biến ánh sáng tắt IP20 Cảm biến ánh sáng ban ngày Ăng ten phẳng Kích thước nhỏ gọn cho ánh sáng bảng điều khiển
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC/120-277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Kích thước: | Đường kính 73,6mm |
Chức năng Bật / Tắt Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế nhỏ gọn cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Chức năng làm mờ cảm biến lò vi sóng 12VDC cho đèn UFO Highbay
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Sức mạnh: | 12VDC |
| Chức năng: | Làm mờ 0-10V |
| lập trình: | Điều khiển từ xa |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
BẬT TẮT Điều khiển DC Cảm biến phát hiện chuyển động 22 * 20 * 6mm Bảng trần
| kích thước nhỏ gọn: | 20*22*6mm |
|---|---|
| Bộ kết nối: | 3 vị trí khâu đầu ra |
| Sản lượng: | 5VPWM |
| Độ cao gắn: | ≤4m (lắp trần) |
| góc phát hiện: | 360°(lắp trên trần),150°(lắp trên tường) |
Cảm biến chuyển động vi sóng nhỏ không thấm nước Thiết kế sáng tạo phạm vi dài
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |

