-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến vi sóng tiêu chuẩn 12VDC Zhaga 18 Receptacle Dimming Sử dụng Highbay
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Cài đặt: | Ổ cắm Zhaga 18 |
| Đầu vào nguồn: | 12VDC |
| lập trình: | Điều khiển từ xa HD05R |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng bên n |
Cảm biến công tắc khi tắt gắn trên tường Thiết bị phát hiện chuyển động vi sóng Hiệu quả cao
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Cảm biến bật tắt 50 60Hz Cảm biến phát hiện ánh sáng tự động tiện lợi
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W(Bộ điều khiển) Max.800W(Đèn sợi đốt) |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Giữ thời gian: | 5 giây/90 giây/5 phút/15 phút |
Đầu dò chuyển động vi sóng HD402V 1 Dễ dàng lắp đặt cho nhà kho
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50% |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
Máy dò chuyển động trên trần có thể điều chỉnh độ sáng 16W Hoạt động an toàn
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Đầu vào hiện tại: | Tối đa 0,3A |
| nguồn điện đầu vào: | 16W |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
Chức năng điều chỉnh độ sáng 5V PWM Cảm biến chuyển động vi sóng có thể điều chỉnh độ sáng IP 20
| Chiều cao lắp: | Tối đa 15m / 49,2ft |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 14 triệu / 45,92ft |
| Đầu ra: | 5V PWM / 5V TTL |
| Thời gian chờ: | 0 giây / 10 giây / 30 giây / 1 phút / 5 phút / 10 phút / 30 phút / + ∞ |
| Cài đặt: | Đã lắp đèn bên trong |
IP65 UFO High Bay Bộ cảm biến có thể di chuyển làm mờ Chức năng tự động BẬT / TẮT
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz; 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| cách kiểm soát: | điều khiển mờ |
| giấy chứng nhận: | UL FCC CE TUV ĐỎ SAA |
Điều khiển ứng dụng cảm biến 120V 277V BLE PIR với chứng nhận UL FCC
| Loại: | 4 loại khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng và đen |
| Điện áp: | 120-270V |
| giấy chứng nhận: | UL FCC |
| Ưu điểm: | Kết nối mạng Bluetooth, điều khiển nhóm APP |
Thiết bị phát hiện chuyển động vi sóng IP20 tần số cao Khu vực phát hiện linh hoạt
| Độ cao gắn: | Tối đa 2,5-4m/8,2-13,12ft |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 12m/39,36ft |
| Năng lượng dự phòng: | < 0,5W (đứng chờ), < 1W (động tác) |
| điều hành hiện tại: | 1A (Tối đa) |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Bộ dò chuyển động vi sóng 120VAC 277VAC có thể điều chỉnh độ sáng Đánh giá IP20
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| góc phát hiện: | 30°-150° |

