-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Bật tắt Cảm biến chuyển động vi sóng nhỏ gọn Tần số 5,8GHz cho đèn trần
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
| Kích thước: | 80.2X36.6X23mm |
| giấy chứng nhận: | cULus được liệt kê, FCC |
Chức năng điều chỉnh độ sáng Bộ cảm biến chuyển động vi sóng PIR Phạm vi phát hiện dài
| Giữ thời gian: | 5 giây/30 giây/1 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Cảm biến chuyển động lò vi sóng trong nhà Điều khiển từ xa Máy dò vi sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A@120Vac;Max.2.0A@277Vac |
| Chức năng: | Điều khiển Remte |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Độ cao gắn: | Tối đa 4,5m |
Trình điều khiển LED 57W Bộ điều khiển cảm biến chuyển động PIR vi sóng Cài đặt điều khiển từ xa
| Khu vực phát hiện: | 25% / 50% / 75% / 100% |
|---|---|
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 30Lux / 50Lux / 80Lux / 120Lux / Tắt |
| Đánh giá IP: | IP 20 |
| Điện áp tải trống: | ≤63V DC |
| Hệ số công suất: | ≥0,9 |
Điều khiển ứng dụng cảm biến 120V 277V BLE PIR với chứng nhận UL FCC
| Loại: | 4 loại khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng và đen |
| Điện áp: | 120-270V |
| giấy chứng nhận: | UL FCC |
| Ưu điểm: | Kết nối mạng Bluetooth, điều khiển nhóm APP |
Cảm biến chuyển động vi sóng 120-240-277VAC 36W Thiết kế tách rời cho ánh sáng Tripoorf
| Điện áp đầu vào: | 120~240 ~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | TUV RED CE |
| nguồn điện đầu vào: | Tối đa 40W |
| Chức năng: | Cảm biến trình điều khiển có thể điều chỉnh độ sáng |
| Bảo hành: | Thông thường 3 năm, có thể là 5 năm |
Chức năng Bật / Tắt Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế nhỏ gọn cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Bộ cảm biến chuyển động vi sóng ngoài trời màu trắng với góc phát hiện 150 °
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| tần số vi sóng: | 5.8GHz ±75MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
| Kích thước: | 80,2*36,6*23mm |
Cảm biến chuyển động vi sóng 120-277VAC tần số 5,8GHz hoạt động cho ánh sáng ba chiều
| Chiều cao thám tử: | Chiều cao 15M/ 49ft |
|---|---|
| Ứng dụng: | đèn batten / batten |
| CẢ ĐỜI: | 50.000 giờ |
| Kiểm soát: | Công tắc DIP hoặc điều khiển từ xa |
| Giữ thời gian: | 5s/30s/1min/10min |
Cảm biến chuyển động vi sóng nhỏ không thấm nước Thiết kế sáng tạo phạm vi dài
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |

