-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến PIR dải cao điện áp rộng IP66 với chức năng điều chỉnh độ sáng
| Màu sắc: | trắng |
|---|---|
| địa chỉ IP: | 20 |
| Chức năng: | điều chỉnh độ sáng |
| Điều khiển: | Bluetooth và Điều khiển từ xa |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Cài đặt dễ dàng Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng Góc phát hiện linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | <1,5W |
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Cảm biến phát hiện chuyển động vi sóng 5,8GHz có thể điều chỉnh độ sáng cho sân vận động trong nhà
| Chức năng: | Chức năng nhóm master-slave |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Độ cao gắn: | Max.12m/39.36ft (gắn trần) |
| Khoảng cách phát hiện: | đường kính tối đa 14m/45.92ft. |
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
Triproof UFO High Bay Cảm biến chuyển động được gắn trên trần để điều khiển ánh sáng
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
| Chức năng: | BẬT/TẮT, có thể điều chỉnh độ sáng |
| giấy chứng nhận: | CE UL FCC ĐỎ |
Công tắc vi sóng 120-277 V AC Cảm biến chiếm dụng công suất thương mại Độ nhạy cao
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Ánh sáng trong nhà Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng bằng đèn LED Highbay tuyến tính để lắp trên bề mặt
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz HOẶC 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC TUV SAA CE ĐỎ RoHS |
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF, 1-10v dimming và điều khiển từ xa |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Màu sắc: | Trắng và đen (phiên bản B chỉ có màu đen) |
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng gắn trần trong nhà 50 60Hz Thiết kế nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 6 cực (L,N,N,L',1-10v+,1-10v-) cho cáp 0,75-1,5mm2 |
| Độ cao gắn: | Max.15m (gắn trần) |
UL FCC Phê duyệt Công tắc điều khiển ánh sáng Cảm biến chuyển động Ngưỡng ánh sáng ban ngày tùy chọn
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Điều khiển cài đặt công tắc DIP Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng Tần số cao 5,8 GHz
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50% |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
IP65 Bộ cảm biến chuyển động Bluetooth PIR Phát hiện chuyển động thông minh
| điện áp hoạt động: | 120-240VAC 50/60Hz; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | ≤1,5w |
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Max.16M/52.48ft |
| Nhiệt độ hoạt động: | -35℃ ~ +55℃ |

