-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Ăng-ten dạng thanh 120VAC 277VAC Cảm biến PIR vi sóng được CE RoHS chứng nhận
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50%c |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Đầu vào 120V 277VAC Cảm biến PIR trong nhà tách rời cho ánh sáng tuyến tính
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Nhập: | 120-277VAC |
| Cảm biến: | Cảm biến PIR |
| chức năng: | Làm mờ 0-10V |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
Đầu vào 120V 277VAC Bộ cảm biến chuyển động PIR High Bay Sử dụng máy dò chuyển động
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Nhập: | 120-277VAC |
| Chức năng: | Làm mờ 0-10V |
| lập trình: | Điều khiển từ xa |
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động PIR |
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng công suất cao Cảm biến Pir có thể điều chỉnh độ sáng cho ánh sáng ba chiều
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50% |
Làm mờ bằng cảm biến chuyển động vi sóng 1-10V 120-277VAC Hoạt động tần số 5,8GHz
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động vi sóng |
|---|---|
| Năng lượng vi sóng: | <1W |
| Kiểm soát: | Có thể điều chỉnh độ sáng bằng 1-10V |
| điện áp làm việc: | 120-240VAC 50/60Hz |
| Bảo hành: | 5 năm |
Cảm biến chuyển động IP20 DALI của lò vi sóng Điện áp hoạt động 120V 277VAC
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa, 3.0A@120Vac, 50/60Hz; Tối đa, 2.0A@277Vac, 50/60Hz |
| Phương pháp kiểm soát: | Bật/tắt / Làm mờ 1-10V |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| giấy chứng nhận: | CE |
Cảm biến chuyển động vi sóng độc đáo khi điều khiển TẮT Cảm biến vi sóng bên ngoài
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Cảm biến chuyển động vi sóng thông minh 120-277V AC Hoạt động 50 tần số 60Hz
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần), Max.3m (treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.14m ((đứng trên trần),Max.10m ((đứng trên tường) |
Cảm biến chuyển động vi sóng điều khiển thông minh 120 ~ 277VAC cho thiết kế tách rời ánh sáng Tripoorf
| Hàm số: | Cảm biến trình điều khiển có thể điều chỉnh độ sáng |
|---|---|
| Điều khiển: | Thiết bị ngắt |
| Thiết kế: | thiết kế tách rời |
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 277VAC 50 / 60Hz |
| Sự bảo đảm: | Thông thường là 3 năm, có thể là 5 năm |
Đối với cảm biến chuyển động vi sóng ánh sáng Tripoorf Thiết kế tách rời 120 ~ 240 ~ 277VAC
| Điện áp đầu vào: | 120~240 ~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Kiểm soát: | cài đặt điều khiển từ xa |
| Thiết kế: | Thiết kế tách rời |
| Điện áp tải trống: | ≤ 70V DC |
| Hệ số công suất: | ≥0,9 |

