-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cài đặt điều khiển từ xa cho cảm biến chuyển động High Bay bằng lò vi sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa, 3.0A@120Vac, 50/60Hz; Tối đa, 2.0A@277Vac, 50/60Hz |
| Độ cao gắn: | 8-15m /26,25-49,2ft |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C~+70°C |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng 1-10V Ăng ten thanh điện áp đầu vào 120-277VAC Dễ dàng lắp đặt
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Kích thước: | 162,6*32,4*36,1mm |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
IP65 UFO High Bay Bộ cảm biến có thể di chuyển làm mờ Chức năng tự động BẬT / TẮT
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz; 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| cách kiểm soát: | điều khiển mờ |
| giấy chứng nhận: | UL FCC CE TUV ĐỎ SAA |
Cảm biến tần số cao có thể điều chỉnh độ sáng 5,8GHz cho đèn LED Highbay UFO
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø16m/52,48ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng hoặc đen |
| điện áp hoạt động: | 120-277Vac,50/60Hz |
Bộ cảm biến chuyển động tuyến tính 12W 25W DIP có thể điều chỉnh độ sáng với ăng ten thanh
| Xuất hiện: | Thiết kế gọn gàng hơn với ăng-ten hình que |
|---|---|
| Kích thước: | 260,2 * 30,3 * 36mm |
| Hàm số: | Cảm biến hoàng hôn / bình minh và có thể điều chỉnh độ sáng |
| Điện áp LED đầu ra: | 30V-54V DC |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Đầu dò chuyển động vi sóng HD402V 1 Dễ dàng lắp đặt cho nhà kho
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50% |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
15M Cài đặt Highbay Bộ cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng Chứng nhận TUV RED CE
| Chiều cao thám tử: | Chiều cao 15M |
|---|---|
| Ứng dụng: | Triproof và đèn trần |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Kiểm soát: | Có thể điều chỉnh độ sáng bằng 1-10V |
| điện áp hoạt động: | 120-240VAC 50/60Hz |
Máy dò chuyển động nhỏ để điều khiển ánh sáng, máy dò chuyển động bên trong
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1,5W |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |

