-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Điều khiển từ xa Bộ cảm biến ánh sáng vi sóng 120VAC nhỏ Thiết kế ăng ten phẳng
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten phẳng |
| Độ cao gắn: | Max.2-5m/6.56-16.40ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø12m/39.37ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng |
Đầu dò chuyển động bên trong đầu ra 30V 48VDC cho ánh sáng Batten tuyến tính
| trình điều khiển đèn LED: | 23-36W đầu ra |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | Bộ điều khiển và cảm biến LED có thể điều chỉnh độ sáng |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
Chức năng Momery 7,5V 12VDC Tự động bật tắt cảm biến đầu ra PWM
| Sản lượng: | 5 tùy chọn đầu ra PWM |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | < 30mA |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
| Cấu trúc: | (DxRxC) 45,8*24,6*18 |
| Sử dụng: | Chiếu sáng, An ninh, Nhà thông minh |
Giải Pháp IC Dimming Trong Thiết Kế Mỏng Cảm Biến Vi Sóng 12VDC
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Nhập: | 12VDC |
| Chức năng: | làm mờ |
| lập trình: | Điều khiển từ xa |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
Bộ cảm biến chuyển động DC 12V nhỏ gọn Bộ cảm biến vi sóng 5,8GHz Antenna 9 Công tắc DIP
| điện áp hoạt động: | 12VDC |
|---|---|
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Độ cao gắn: | Max.4m/13.12ft |
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten thanh và công tắc ngâm |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø10m/32.8ft |
Điều khiển từ xa thông minh Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế ăng ten cột sóng
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Năng lượng vi sóng: | <1mW |
| Thiết kế: | Thiết kế ăng-ten thanh |
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Độ cao gắn: | Max.4,5m (gắn trần) |
Điều khiển ánh sáng máy dò chuyển động HF có thể tháo rời Thiết kế mỏng nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | đèn batten / batten |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Kiểm soát: | Công tắc DIP hoặc điều khiển từ xa |
| giao diện: | 6 cực cắm kẹp đầu cuối (L,N,N,L??,1-10v +,1-10v-) cho 0,75- 1,5mm 2 cáp |
Điều khiển từ xa 0-10V Bộ cảm biến chuyển động DC Giảm sáng cho ánh sáng Tri-Proof
| Chức năng: | Chức năng làm mờ 0-10V |
|---|---|
| Kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Yêu cầu đóng gói: | Gói bong bóng, giấy phẳng, thùng carton bên ngoài |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Điều khiển từ xa 57W Cài đặt điều khiển từ xa LED Bộ cảm biến chuyển động vi sóng cho đèn chống ba
| Dòng điện LED đầu ra: | Max. Tối đa 1.2A 1,2A |
|---|---|
| Điện áp LED đầu ra: | 30-48VDC |
| Đầu vào hiện tại: | Tối đa 0,7-0,25A |
| Hệ số công suất: | ≥0,9 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C ~ 50 ° C Tc: 80 ° C |
Đầu vào DC Máy dò chuyển động bên trong Loại ẩn Điều khiển từ xa 12VDC
| điều hành hiện tại: | 30mA±5% |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ Tắt |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Bảo hành: | 5 năm |

