-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
IP65 15m Chống thấm nước High Bay Cài đặt điều khiển từ xa cho cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
| Chuyển đổi công suất: | Max.400W ((120-220Vac); Max.800W ((220-240Vac) |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| cách kiểm soát: | điều khiển mờ |
| giấy chứng nhận: | UL FCC CE TUV ĐỎ SAA |
Cảm biến chuyển động ngoài trời có thể điều chỉnh độ sáng không thấm nước Cảm biến chuyển động ngoài trời gắn trần
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 10-15VDC |
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50% |
| Sản lượng: | PWM/0-10V |
| Khu vực phát hiện: | 25%/50%/75%/100% |
Trình điều khiển LED Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng Điều khiển từ xa cho đèn chiếu sáng Tri - Proof
| Khu vực phát hiện: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| Giữ thời gian: | 5 giây/30 giây/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Điện áp tải trống: | ≤ 70V DC |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Điều khiển từ xa Bộ cảm biến có thể thay đổi độ sáng 0-10V để lắp đặt trên Highbay 15m
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| điều hành hiện tại: | ≤25mA |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ Tắt |
| điện áp hoạt động: | 12VDC |
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
Bộ điều khiển LED cảm biến chuyển động ánh sáng ban ngày tần số cao 5,8GHz Cài đặt dễ dàng
| Khu vực phát hiện: | 25%/50%/75%/100% |
|---|---|
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Điện áp tải trống: | ≤ 70V DC |
| Bảo hành: | 3 năm |
| tiêu chuẩn EMC: | EN55015 |
50 60Hz Công tắc điều khiển ánh sáng Công tắc cảm biến chuyển động 120VAC Tần số 5,8GHz
| điện áp làm việc: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Thiết kế: | Thiết kế siêu nhỏ gọn |
| bảo hành: | 5 năm |
| CẢ ĐỜI: | 50.000 giờ |
Cảm biến chuyển động ánh sáng ban ngày tự động Khu vực phát hiện dài cho ánh sáng Bay cao
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
| Khu vực phát hiện: | 100%/75%/50%/25% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Đèn chiếu sáng trong nhà Máy dò chuyển động vi sóng IP20 Điều khiển từ xa bằng lò vi sóng
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF |
| Cài đặt: | Đèn được lắp đặt bên trong |
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
220 - 240VAC Bật tắt cảm biến công tắc không có vỏ để lắp đặt sẵn
| Điện áp hoạt động: | 220-240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | 220V, 100W |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Góc phát hiện: | 30-150 ° (Không có kính) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 8-10x6m (øxH) |
Bộ nhớ Áp dụng điều khiển từ xa thông minh đa năng cho máy dò chuyển động
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |

