-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Trình điều khiển LED Bộ phát hiện chuyển động DC 12V Góc phát hiện rộng linh hoạt
| Nguồn điện dự phòng: | <0,5W |
|---|---|
| Hàm số: | Chức năng điều chỉnh độ sáng PWM |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Điện áp hoạt động: | 12 VDC |
| Cả đời: | 50000H |
Cảm biến UL sử dụng công nghiệp cho ánh sáng Highbay với bóng nhôm
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Loại A: | Đối với đèn Highbay với bóng nhôm |
| Loại B: | Dùng cho lắp trần |
| Loại C: | Cho đèn UFO Highbay |
| Loại D: | Đối với ánh sáng tuyến tính |
120VAC hoạt động BẬT TẮT Cảm biến công tắc cho đèn trần
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | <0,7W |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
| Giữ thời gian: | 5 giây/60 giây/5 phút/10 phút |
IP20 Máy dò chuyển động 12 Volt DC Lò vi sóng gắn trần ngoài trời
| Sản lượng: | 5V PWM/5V TTL |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Độ cao của thiết bị: | 6m cao |
Cảm biến chuyển động DC có thể điều chỉnh độ sáng Thiết kế nhỏ gọn Ăng ten dạng thanh Điện áp đầu vào 12VDC
| Kiểm soát: | Điều khiển từ xa |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/ Tắt |
| Thời gian chờ: | 0S/10 giây/30 giây/1 phút/5 phút/10 phút/30 phút/+∞ |
| Yêu cầu đóng gói: | Gói bong bóng, giấy phẳng, thùng carton bên ngoài |
| Cài đặt: | Được cài đặt bên trong |
Điều khiển từ xa có thể lập trình tất cả trong một để làm mờ cảm biến chuyển động
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Quyền lực: | Pin |
| Khoảng cách: | 10-15m |
| Chế độ1: | Chế độ cảm biến |
| Chế độ 2: | Chế độ BẬT / TẮT |
Bộ cảm biến có thể điều chỉnh độ sáng tần số cao 5,8GHz Thiết kế nhỏ gọn Bảo hành 12VDC 5
| Chiều cao lắp: | 12 VDC |
|---|---|
| Nguồn điện dự phòng: | <0,5W |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa |
| Hàm số: | Chức năng điều chỉnh độ sáng PWM |
Giải pháp biệt lập Cảm biến điều khiển từ xa có thể điều chỉnh độ sáng Thiết lập thiết kế lưu trữ dữ liệu
| Hàm số: | Bộ cảm biến trình điều khiển có thể điều chỉnh độ sáng LED |
|---|---|
| Thời gian chờ: | 0 giây / 10 giây / 30 giây / 1 phút / 5 phút / 10 phút / 30 phút / + ∞ |
| Mức độ mờ ở chế độ chờ: | 10% / 20% / 30% / 50% |
| SCP: Tự động khôi phục, OVP, OCP, OTP: | 87% (Tối đa) |
| Điều khiển: | Điều khiển từ xa |
Cảm biến PIR HP03VRH với điện áp đầu vào 12VDC Chức năng điều chỉnh độ sáng IP66 Điều khiển từ xa
| Màu sắc: | trắng |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Chức năng: | dimmebe |
| địa chỉ IP: | 66 |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng carto |
Cảm biến vi sóng có chức năng điều chỉnh độ sáng 0-10V với thiết kế tách rời
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Thiết kế: | Tháo rời thân máy chính và đầu cảm biến |
| Chức năng: | Làm mờ 0-10V |
| Kiểm soát: | Điều khiển từ xa / Công tắc DIP |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |

