-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Công tắc đèn tiết kiệm năng lượng 20W Cảm biến chuyển động Chứng nhận CE SAA
| Điện áp đầu vào: | 120-240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| nguồn điện đầu vào: | Tối đa 25W |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Điện áp tải trống: | ≤70V Tối đa |
| Hiệu quả: | 87% (Tối đa) |
Cảm biến chuyển động lò vi sóng ánh sáng âm trần Nắp trắng có công tắc tự động
| điện áp hoạt động: | 220~240 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | Đã lắp đặt nội thất |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần); Max.3m (treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(treo trần);Max.10m(treo tường) |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Có thể điều chỉnh độ sáng bằng Bộ cảm biến chuyển động vi sóng 1-10V PD kép cho tính năng nâng cao của tế bào ánh sáng bảng điều khiển
| tên sản phẩm: | cảm biến ảo giác vi sóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | cửa sổ ba chân / đèn trần |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Điều khiển: | Cài đặt điều khiển từ xa |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6 m (gắn trần); Tối đa 3 m (treo tường) |
Máy dò chuyển động chống thấm nước High bay 15V DC Điều khiển từ xa PD kép
| Điện áp: | 10-15V DC |
|---|---|
| Chức năng: | DIM 1-10V PD kép |
| tối đa. Chiều cao: | Nhà kho cao 15M |
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
| giấy chứng nhận: | CE ĐỎ |
Bộ cảm biến vi sóng 120-277V IP65 có thể điều chỉnh độ sáng với điều khiển từ xa UL
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Màu sắc: | màu trắng |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng bên n |
CE TUV RED Bộ cảm biến chuyển động vi sóng có thể tháo rời
| Giữ thời gian: | 5 giây/30 giây/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
|---|---|
| Công suất đèn LED đầu ra: | Max. Tối đa. 36W 36W |
| Khu vực phát hiện: | 25%/50%/75%/100% |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Điện áp tải trống: | ≤63V một chiều |
Cảm biến vi sóng Highbay 12VDC HD09VR MH/MHB với tế bào quang điện và thu hoạch ánh sáng ban ngày
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Quyền lực: | 10-15VDC |
| Chiều cao: | Tối đa 15 triệu |
| Ứng dụng: | chiếu sáng công nghiệp |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng bên n |
Thiết kế nhỏ gọn Điều khiển từ xa cảm biến chuyển động DC để lắp đặt ở độ cao 15m
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 30Lux / 50Lux / 80Lux / 120Lux / Tắt |
|---|---|
| Thời gian chờ: | 0 giây / 10 giây / 30 giây / 1 phút / 5 phút / 10 phút / 30 phút / + ∞ |
| Cài đặt: | Đã lắp đèn bên trong |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 15m / 49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa 14 triệu / 45,92ft |
Cảm biến HD09VR PH/PHB Highbay 12VDC PIR với tế bào quang điện và thu hoạch ánh sáng ban ngày
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 10-15VDC |
| Chiều cao: | tối đa 12M |
| Ứng dụng: | chiếu sáng công nghiệp |
| Ống kính Fresnel góc phát hiện: | Ống kính Fersnel ≤120° |
Cảm biến PIR UFO Highbay 12VDC HD07VR-PH-1 với chứng chỉ UL và điều khiển từ xa
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 10-15VDC |
| Chiều cao: | tối đa 12M |
| Ứng dụng: | chiếu sáng thương mại |
| Bảo hành: | 3 năm |

