-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến UL sử dụng công nghiệp cho ánh sáng Highbay với bóng nhôm
| Màu sắc: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Loại A: | Đối với đèn Highbay với bóng nhôm |
| Loại B: | Dùng cho lắp trần |
| Loại C: | Cho đèn UFO Highbay |
| Loại D: | Đối với ánh sáng tuyến tính |
Cảm biến Highbay DIP Swicth kích thước nhỏ với chứng nhận UL và FCC
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| địa chỉ IP: | 20 |
| Cài đặt: | Bay cao |
| Kích thước: | Nhỏ xíu |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng carto |
Cảm biến điều chỉnh độ sáng thiết kế tách rời với chứng nhận UL và FCC
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng carto |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Người mẫu tiêu chuẩn trong vòng 3 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | D/A, D/P, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 1-10pcs Samples Within 2-3 Days; 1-10 mẫu trong vòng 2-3 ngày; Bulk Order Within 28 |
| : |
HD409VRH Cảm biến chuyển động Hign Bay BLE với chức năng điều chỉnh độ sáng Xếp hạng IP mạnh
| Màu sắc: | Trắng và đen |
|---|---|
| địa chỉ IP: | 65 |
| Chức năng: | điều chỉnh độ sáng |
| Điều khiển: | Bluetooth và Điều khiển từ xa |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng carto |
Chức năng điều chỉnh độ sáng Bộ cảm biến chuyển động vi sóng PIR Phạm vi phát hiện dài
| Giữ thời gian: | 5 giây/30 giây/1 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Máy dò chuyển động nhỏ để điều khiển ánh sáng, máy dò chuyển động bên trong
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1,5W |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |

