-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Áp suất rộng 120VAC 60Hz BẬT TẮT Điều khiển cảm biến Chuyển động Kích thước nhỏ gọn
| Điện áp: | 120VAC 60Hz |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | bật/tắt |
| Loại kết nối: | Đầu nối Amphenol (L,N,N,L') |
| Chuyển đổi công suất: | 300W (tải trở kháng), 100W (tải điện dung) |
| Độ cao gắn: | 2-5m (được gắn trên trần nhà) |
Đèn nhỏ gọn khi bật tắt Bán kính cảm biến 9,84 - Dải phát hiện 19,68ft Gắn trần
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5mW |
| Độ cao gắn: | 2,5-5m/8,2-16,4ft (gắn trần) |
Chế độ ánh sáng ban ngày Tắt cảm biến ánh sáng cho đèn ốp trần
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A@120Vac;Max.2.0A@277Vac |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| Độ cao gắn: | Max.4.5m(treo trần);Max.3m(treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(treo trần);Max.10m(treo tường) |
Cảm biến ánh sáng tắt IP20 Cảm biến ánh sáng ban ngày Ăng ten phẳng Kích thước nhỏ gọn cho ánh sáng bảng điều khiển
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC/120-277VAC 50Hz60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA RoHS ĐỎ TUV |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| Kích thước: | Đường kính 73,6mm |
Cảm biến bật tắt HD401S 120V 277V AC cho đèn trần
| Điện áp đầu vào: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC RoHS |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 3.0A@120vac; Tối đa 2.0A@277vac |
| Chức năng: | Cảm biến BẬT/TẮT |
| Bảo hành: | 5 năm |
120VAC hoạt động BẬT TẮT Cảm biến công tắc cho đèn trần
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | <0,7W |
| Khu vực phát hiện: | 50%/100% |
| Giữ thời gian: | 5 giây/60 giây/5 phút/10 phút |
Điều khiển BẬT / TẮT Bộ cảm biến chuyển động vi sóng 120VAC hoạt động cho đèn trần / ba chiều
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Chức năng: | Cảm biến công tắc bật tắt |
| Độ cao gắn: | 2,5-4,5m (gắn trần) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(gắn trần) |
Cảm biến công tắc khi bật tắt màu trắng Góc phát hiện rộng 30 ° - 150 ° với cấu trúc đơn giản
| điện áp hoạt động: | 120-240VAC 50/60Hz;120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | bật/tắt |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 1,5mm2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Được CE phê duyệt khi bật tắt cảm biến Thiết kế nhỏ gọn 120-277VAC cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Cài đặt điều khiển từ xa Bật tắt Công tắc cảm biến Thiết kế ăng ten cột sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A@120Vac;Max.2.0A@277Vac |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| Độ cao gắn: | Max.4.5m(treo trần);Max.3m(treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(treo trần);Max.10m(treo tường) |

