-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Bộ cảm biến chuyển động vi sóng ngoài trời màu trắng với góc phát hiện 150 °
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| tần số vi sóng: | 5.8GHz ±75MHz |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
| Kích thước: | 80,2*36,6*23mm |
Công tắc DIP Điều khiển từ xa cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng cho ánh sáng Bay cao
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz HOẶC 120-277VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC TUV SAA CE RED RoHS |
| Hàm số: | Chức năng điều chỉnh độ sáng, công tắc DIP và điều khiển từ xa |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Màu sắc: | Trắng và đen (phiên bản B chỉ có màu đen) |
Bộ cảm biến ánh sáng âm trần Công tắc DIP 120VAC Hoạt động Tần số 5,8GHz
| điện áp làm việc: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| Chức năng: | Kiểm soát BẬT-TẮT |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Công tắc vi sóng 120-277 V AC Cảm biến chiếm dụng công suất thương mại Độ nhạy cao
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Công tắc lập kế hoạch cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng UL FCC 1V 10V Antenna DIP
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Kích thước: | 103*45*31mm |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
Cảm biến có thể điều chỉnh độ sáng vi sóng 5.8GHz Hình thức tuyến tính màu trắng
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Kích thước: | 162,6*32,4*31,3mm |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
Nắp nhựa Loại đèn trần cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 5,8G
| Loại mặt hàng: | đèn trần |
|---|---|
| Điện áp đầu vào (v): | AC 120-277 |
| Thời gian làm việc (thời gian): | 50000 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động ((°C): | -20°C~+60°C |
| Ứng dụng: | Tầng hầm để xe, Đường hầm, Hành lang, Cầu thang |
Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng 1-10V Ăng ten thanh điện áp đầu vào 120-277VAC Dễ dàng lắp đặt
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Kích thước: | 162,6*32,4*36,1mm |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
Cảm biến chuyển mạch DIP nhiệt độ IP20 Khoảng cách phát hiện dài Phiên bản tần số 5.8GHz
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Cảm biến phát hiện chuyển động 5,8GHz có thể điều chỉnh độ sáng Bộ cảm biến chuyển động trong phòng
| Tên sản phẩm: | Cảm biến đo vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 6 cực (L,N,N,L',1-10v+,1-10v-) cho cáp 0,75-1,5mm2 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |

