-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến chuyển động vi sóng có thể điều chỉnh độ sáng được chứng nhận UL FCC với chức năng BẬT / TẮT HD402S-6
| Màu sắc: | Trắng |
|---|---|
| Cài đặt: | DIP Swtich |
| Chức năng: | bật/tắt |
| bảo hành: | 3 năm |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong hộp riêng lẻ, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng carto |
Cảm biến chuyển động vi sóng 12m nhỏ gọn với công tắc bật tắt tự động
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten phẳng |
| Độ cao gắn: | Max.2-5m/6.56-16.40ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø12m/39.37ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng |
IP65 UFO High Bay Bộ cảm biến có thể di chuyển làm mờ Chức năng tự động BẬT / TẮT
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz; 120-240VAC, 50Hz/60Hz |
| cách kiểm soát: | điều khiển mờ |
| giấy chứng nhận: | UL FCC CE TUV ĐỎ SAA |
Thiết kế nhỏ gọn Điều khiển BẬT TẮT Cảm biến UL Tần số vi sóng 5,8 GHz
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
Cảm biến phát hiện chuyển động ở độ cao 12m không thấm nước Cảm biến chuyển đổi BẬT TẮT
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 3.0A, 120Vac; Tối đa 2.0A, 277Vac |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Độ cao gắn: | 12m/39.36ft (được gắn trên trần) |
Cảm biến chuyển động vi sóng độc đáo khi điều khiển TẮT Cảm biến vi sóng bên ngoài
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Bật tắt Cảm biến chuyển động vi sóng nhỏ gọn Tần số 5,8GHz cho đèn trần
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
| Kích thước: | 80.2X36.6X23mm |
| giấy chứng nhận: | cULus được liệt kê, FCC |
Chức năng Bật / Tắt Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế nhỏ gọn cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Điều khiển Bật / Tắt Cảm biến chuyển động của lò vi sóng Thiết kế nhỏ gọn cho đèn trần
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Cảm biến công tắc khi tắt gắn trên tường Máy dò chuyển động HF Chứng nhận TUV
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10% / 50% / 75% / 100% |
| Giữ thời gian: | 5s / 90 / 5phút / 15phút |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |

