-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến chuyển động IP20 0,5W BẬT TẮT Công tắc BẬT Thiết kế Ăng-ten cột sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| Độ cao gắn: | Max.4.5m(treo trần);Max.3m(treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(treo trần);Max.10m(treo tường) |
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng công nghiệp Máy ép 4 cực - Trong thiết bị đầu cuối cho hầu hết các loại đèn
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| giấy chứng nhận: | cULus được liệt kê, FCC |
Đèn trần 120V 277VAC Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc Thiết kế nhỏ gọn
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
220VAC 240VAC 50Hz 60Hz Bộ cảm biến chuyển động vi sóng Loại ăng ten
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten thanh |
| Độ cao gắn: | Max.4m/13.12ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø12m/39.36ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng |
Cảm biến chuyển động ánh sáng trần tròn Công tắc BẬT TẮT Thiết kế sáng tạo
| điện áp hoạt động: | 120~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <1mW |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm2 |
| Độ cao gắn: | Max.6m ((đứng trên trần);Max.3m ((đứng trên tường) |
Bộ cảm biến chuyển động vi sóng Super 120VAC được CE phê duyệt Điều khiển công tắc DIP
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực (L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần); Max.3m (treo tường) |
Ăng-ten dạng thanh 120VAC 277VAC Cảm biến PIR vi sóng được CE RoHS chứng nhận
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50%c |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Thiết kế nhỏ gọn Cảm biến vi sóng 120VAC cho đèn trần
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực (L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần); Max.3m (treo tường) |
Cảm biến chuyển động vi sóng tiết kiệm năng lượng với góc phát hiện linh hoạt 150 °
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
|---|---|
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Giao diện: | Đầu nối kẹp 4 cực có thể cắm được (L, N, N, L ') cho cáp 0,75-1,5mm2 |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6 m (gắn trần); Tối đa 3 m (treo tường) |
Công tắc tắt mở đa cảm biến DALI tách rời IP20 Thời gian sử dụng 50000 giờ
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Phương pháp kiểm soát: | Bật/tắt / Làm mờ 1-10V |
| giấy chứng nhận: | CE |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m |

