-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến công tắc khi tắt gắn trên tường Thiết bị phát hiện chuyển động vi sóng Hiệu quả cao
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
Điều khiển bật tắt Cảm biến chuyển động vi sóng có thể tháo rời với sự chấp thuận của CE Bảo hành 5 năm
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực (L,N,N,L?cho cáp 0,75-1,5mm2 |
IP20 Cảm biến chuyển động ánh sáng ban ngày BẬT TẮT Công tắc Phạm vi phát hiện tùy chọn
| Điện áp đầu vào: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC RoHS |
| Độ cao gắn: | tối đa. 12m |
| Chức năng: | Cảm biến BẬT/TẮT |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 3.0A@120vac; Tối đa 2.0A@277vac |
Cài đặt điều khiển từ xa cảm biến ánh sáng tự động bật tắt 0,3mW
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 277VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE RoHS |
| Điện Mircowave: | <0,3mW |
| Hàm số: | Cảm biến BẬT / TẮT |
| Chiều cao lắp: | Max. Tối đa 6M 6 triệu |
Lò vi sóng cảm biến chuyển động gắn trần 120VAC với công tắc nhúng
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | bật/tắt |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 1,5mm2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Bộ cảm biến chuyển động 120V 277V Công tắc BẬT TẮT cho Đèn trần Tri Proof
| điện áp hoạt động: | 120-277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | bật/tắt |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 1,5mm2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Điều khiển từ xa Cảm biến chuyển động vi sóng 120-277VAC Ăng-ten dạng thanh với bảo hành 5 năm
| Điện áp đầu vào: | 220~240VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | ≤0,5w |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 3.0A, 120VAC; Tối đa 2.0A, 277VAC |
| Giữ thời gian: | 5S/30S/1 phút/3 phút/5 phút/10 phút/20 phút/30 phút |
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/30Lux/50Lux/80Lux/120Lux/Tắt |
Cảm biến chuyển động nhỏ gọn 5.8GHz Công tắc BẬT TẮT cho đèn trần
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần), Max.3m (treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa.ø14m (lắp trần), Tối đa.10m (lắp tường) |
Thiết kế tách rời Cảm biến an ninh vi sóng 120 - 277V được điều khiển bằng bộ điều khiển từ xa
| Điện áp hoạt động: | 120-277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6m / 19,68ft |
| Hàm số: | BẬT / TẮT |
| Giao diện: | Đầu nối kẹp 4 cực có thể cắm được (L, N, N, L ') cho cáp 1.5mm2 |
| Góc phát hiện: | 30 ° -150 ° |
Công tắc DIP Tự động Tắt đèn Cảm biến Chuyển động Thân thiện với môi trường
| Chức năng: | Cảm biến công tắc bật tắt |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần), Max.3m (treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa.ø14m (lắp trần), Tối đa.10m (lắp tường) |

