-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Ánh sáng trong nhà Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng bằng đèn LED Highbay tuyến tính để lắp trên bề mặt
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz HOẶC 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | UL FCC TUV SAA CE ĐỎ RoHS |
| Chức năng: | Chức năng ON/OFF, 1-10v dimming và điều khiển từ xa |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Màu sắc: | Trắng và đen (phiên bản B chỉ có màu đen) |
Lò vi sóng trong nhà Bộ cảm biến chuyển động DALI 5,8 GHz Ăng-ten phẳng có thể điều chỉnh độ sáng
| Độ cao gắn: | Tối đa8m/26,24ft |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Điện áp đầu vào: | 120-240VAC 50Hz/60Hz |
| Màu sắc: | Ngoại hình màu trắng với ăng-ten phẳng |
| Chức năng: | 1-10v mờ/ Bật/Tắt |
Thiết kế riêng biệt Cảm biến chuyển động vi sóng 0,3mW cho đèn LED an ninh
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | bật/tắt+làm mờ |
| giao diện: | 6 cực cắm kẹp đầu cuối (L,N,N,L??,1-10v +,1-10v-) cho 0,75- 1,5mm 2 cáp |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
6 Mã công tắc Cài đặt Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 5.8G cho đèn trần
| Sử dụng: | đèn trần, đèn tròn |
|---|---|
| Lý thuyết: | Nguyên lý của hiệu ứng Doppler |
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
| Phạm vi phát hiện: | Bán kính, 3-6m/9,84-19,68ft (gắn trần) |
| hệ thống HF: | 5,8g |
Bộ cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng tròn 5.8GHz Phát hiện chuyển động vi sóng Đèn panel phù hợp
| Điện áp đầu vào: | 120 ~ 240VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE RoHS TUV RED SAA |
| Xuất hiện: | Vòng trắng siêu mỏng |
| Hàm số: | Chức năng BẬT / TẮT 、 giảm độ sáng và điều khiển từ xa |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Khu vực phát hiện rộng Bộ cảm biến chuyển động điều khiển từ xa cho đèn trần
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Kích thước cài đặt: | 80.2X36.6X23mm |
| Đời sống: | 50000 giờ |
Cảm biến phát hiện chuyển động vi sóng 5,8GHz có thể điều chỉnh độ sáng cho sân vận động trong nhà
| Chức năng: | Chức năng nhóm master-slave |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Độ cao gắn: | Max.12m/39.36ft (gắn trần) |
| Khoảng cách phát hiện: | đường kính tối đa 14m/45.92ft. |
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
Điều khiển từ xa Bộ cảm biến ánh sáng vi sóng 120VAC nhỏ Thiết kế ăng ten phẳng
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Thiết kế ngoại hình: | Thiết kế ăng-ten phẳng |
| Độ cao gắn: | Max.2-5m/6.56-16.40ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đa ø12m/39.37ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng |
50 60Hz Công tắc điều khiển ánh sáng Công tắc cảm biến chuyển động 120VAC Tần số 5,8GHz
| điện áp làm việc: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Thiết kế: | Thiết kế siêu nhỏ gọn |
| bảo hành: | 5 năm |
| CẢ ĐỜI: | 50.000 giờ |
Cảm biến chuyển động vi sóng thông minh 120-277V AC Hoạt động 50 tần số 60Hz
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần), Max.3m (treo tường) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.14m ((đứng trên trần),Max.10m ((đứng trên tường) |

