-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng của vi sóng Nhỏ với giao diện SYNC
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Cảm biến chuyển động vi sóng ở chế độ chờ 1W có thể điều chỉnh độ sáng cho ánh sáng bằng chứng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| phê duyệt: | Tiêu chuẩn RoHS FCC |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Công suất 0,3mW Cảm biến chuyển động vi sóng Điều khiển cài đặt công tắc DIP
| điện áp hoạt động: | 120~277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
Có thể điều chỉnh độ sáng bằng Bộ cảm biến chuyển động vi sóng 1-10V PD kép cho tính năng nâng cao của tế bào ánh sáng bảng điều khiển
| tên sản phẩm: | cảm biến ảo giác vi sóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | cửa sổ ba chân / đèn trần |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Điều khiển: | Cài đặt điều khiển từ xa |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6 m (gắn trần); Tối đa 3 m (treo tường) |
IP20 DIP Switch Cảm biến chiếm chỗ cho bãi đậu xe ô tô trong kho Lihgt
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+55°C |
| Chức năng: | chức năng bật/tắt + làm mờ |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| Bảo hành: | 5 năm |
Điều khiển cài đặt công tắc DIP Cảm biến chuyển động có thể thay đổi độ sáng Tần số cao 5,8 GHz
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
| Mức độ mờ chờ: | 10%/20%/30%/50% |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| CẢ ĐỜI: | 50000 giờ |
Bộ cảm biến vi sóng ngoài trời gắn tường Khu vực phát hiện có thể điều chỉnh thông qua công tắc DIP
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C~+60°C |
Cảm biến chuyển động BLE tần số cao 5,8GHz Máy dò chuyển động vi sóng
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng hoặc đen |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø16m/52,48ft |
| điện áp hoạt động: | Phiên bản Mỹ: 120-277VAC, Phiên bản Châu Âu: 12-240VAC |
Bộ cảm biến chuyển động vi sóng Bluetooth Highbay Master Slave Control 120-277VAC
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 12m/39,36ft |
| Cài đặt điều khiển: | Ứng dụng HAISEN |
| Xếp hạng IP: | IP20 |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
Bộ dò chuyển động vi sóng 120VAC 277VAC có thể điều chỉnh độ sáng Đánh giá IP20
| Khu vực phát hiện: | 10%/50%/75%/100% |
|---|---|
| ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux/10Lux/50Lux/Vô hiệu hóa |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
| góc phát hiện: | 30°-150° |

