-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
IP65 Bộ cảm biến chuyển động Bluetooth PIR Phát hiện chuyển động thông minh
| điện áp hoạt động: | 120-240VAC 50/60Hz; 120-277VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | ≤1,5w |
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Max.16M/52.48ft |
| Nhiệt độ hoạt động: | -35℃ ~ +55℃ |
Cảm biến HF UL không dây có thể điều chỉnh độ sáng 30 độ Góc phát hiện 150 độ
| Chức năng: | Chức năng làm mờ |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| góc phát hiện: | 30°-150° |
Cảm biến chuyển động vi sóng nhỏ không thấm nước Thiết kế sáng tạo phạm vi dài
| Điện áp hoạt động: | 120 ~ 277 VAC 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A @ 120Vac, Max.2.0A @ 277Vac |
| Giữ thời gian: | 5S / 1Min / 5Min / 10Min |
| Ngưỡng ánh sáng ban ngày: | 2Lux / 10Lux / 50Lux / Tắt |
| Nguồn điện dự phòng: | <1W |
Cảm biến tần số cao có thể điều chỉnh độ sáng 5,8GHz cho đèn LED Highbay UFO
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 15m/49,2ft |
| Phạm vi phát hiện: | Tối đaø16m/52,48ft |
| màu sắc xuất hiện: | màu trắng hoặc đen |
| điện áp hoạt động: | 120-277Vac,50/60Hz |
Cảm biến chuyển động lò vi sóng trong nhà Điều khiển từ xa Máy dò vi sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Max.3.0A@120Vac;Max.2.0A@277Vac |
| Chức năng: | Điều khiển Remte |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Độ cao gắn: | Tối đa 4,5m |
Cài đặt điều khiển từ xa cho trình điều khiển cảm biến chuyển động vi sóng 120V 240VAC
| trình điều khiển đèn LED: | Máy điều khiển LED cách ly 20W |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE SAA |
| Điện áp đầu vào: | 120~240VAC 50/60Hz |
| nguồn điện đầu vào: | 25W(Tối đa) |
| Đầu vào hiện tại: | Tối đa 0,4A |
Công tắc ánh sáng Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng Cài đặt điều khiển từ xa phù hợp với đèn bảng
| tên sản phẩm: | cảm biến ảo giác vi sóng |
|---|---|
| Ứng dụng: | bảng đèn led |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
| Điều khiển: | Cài đặt điều khiển từ xa |
| Chiều cao lắp: | Tối đa 6 m (gắn trần); Tối đa 3 m (treo tường) |
Cảm biến chuyển động vi sóng có thể tháo rời Lắp ráp dễ dàng Máy ép 4 cực trong thiết bị đầu cuối
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| Độ cao gắn: | 2,5-4,5m (gắn trần) |
| Phạm vi phát hiện: | Max.ø12m(gắn trần) |
| CẢ ĐỜI: | 50.000 giờ |
Cảm biến vi sóng có chức năng điều chỉnh độ sáng 0-10V với thiết kế tách rời
| Màu sắc: | màu trắng |
|---|---|
| Thiết kế: | Tháo rời thân máy chính và đầu cảm biến |
| Chức năng: | Làm mờ 0-10V |
| Kiểm soát: | Điều khiển từ xa / Công tắc DIP |
| chi tiết đóng gói: | Được đóng gói trong túi bong bóng, được gia cố bằng giấy phẳng, sau đó được đóng gói bằng thùng cart |
Cảm biến chuyển động làm mờ được UL FCC RoHS phê duyệt để điều khiển ánh sáng
| Tên sản phẩm: | Cảm biến chuyển động lò vi sóng |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120-277 VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Khu vực phát hiện: | 10%50%75%100% |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |

