-
cảm biến chuyển động vi sóng
-
Cảm biến chuyển động BLE
-
Cảm biến chuyển động PIR
-
Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng
-
Cảm biến chuyển động BẬT TẮT Công tắc
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản UL
-
Cảm biến UL
-
Cảm biến chuyển động DC
-
Cảm biến chuyển động DALI
-
Cảm biến IC
-
Cảm biến ánh sáng ban ngày tế bào quang
-
Trình điều khiển cảm biến chuyển động
-
Điều khiển từ xa thông minh đa năng
-
Trình điều khiển đèn LED khẩn cấp phiên bản CE
-
Trình điều khiển UFO
-
ClemensSản phẩm của bạn được sử dụng trong các dự án tân trang công nghiệp ở Châu Âu và enjyo danh tiếng xuất sắc. -
TamasChúng tôi đang sử dụng một số sản phẩm của bạn và chúng rất xuất sắc! -
AngeloHT18V-I của bạn hoạt động hoàn hảo cho dự án của tôi.
Chứng chỉ CE RoHS DIP Sw với thiết kế nhỏ gọn cho đèn chiếu sáng chống thấm trần
| điện áp hoạt động: | 120VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa 100W |
| Năng lượng dự phòng: | <0,5W |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực (L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Độ cao gắn: | Max.6m (treo trần); Max.3m (treo tường) |
Triproof UFO High Bay Cảm biến chuyển động được gắn trên trần để điều khiển ánh sáng
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
| Chức năng: | BẬT/TẮT, có thể điều chỉnh độ sáng |
| giấy chứng nhận: | CE UL FCC ĐỎ |
Điều khiển công tắc DIP Làm mờ cảm biến UL Máy dò chuyển động chống thấm nước
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa,3.0A@120Vac,50/60Hz;Tối đa,2.0A@277Vac,50/60Hz |
|---|---|
| Cài đặt: | 4 thiết kế khác nhau cho các ứng dụng khác nhau |
| Đường điều khiển: | Đen L vào, Trắng N, Đỏ L ra |
| Năng lượng dự phòng: | ≤1W |
| Chức năng: | Phiên bản bật/tắt |
Cảm biến chuyển động IP20 DALI của lò vi sóng Điện áp hoạt động 120V 277VAC
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC,50Hz/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa, 3.0A@120Vac, 50/60Hz; Tối đa, 2.0A@277Vac, 50/60Hz |
| Phương pháp kiểm soát: | Bật/tắt / Làm mờ 1-10V |
| tần số vi sóng: | 5,8 GHz ± 75 MHz |
| giấy chứng nhận: | CE |
Công suất chiếu sáng Cảm biến chuyển động có thể điều chỉnh độ sáng 120VAC 277VAC Điện áp đầu vào
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Năng lượng dự phòng: | Nhỏ hơn hoặc bằng 1w |
| Chức năng: | 1-10v mờ/ Bật/ Tắt/ điều khiển từ xa |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C~+70°C |
Cảm biến chuyển động gắn trên trần có thể điều chỉnh độ sáng Điện áp hoạt động 120VAC 277VAC
| Điện áp đầu vào: | 120-277VAC 50Hz/60Hz |
|---|---|
| Màu sắc: | Xuất hiện màu trắng với phần đầu tách biệt |
| Công suất chuyển đổi: | Tối đa 3.0A@120Vac; Tối đa 2.0A@277Vac |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Độ cao gắn: | Tối đa2,5-6m/8,2-19,68ft |
Cài đặt điều khiển từ xa cho cảm biến chuyển động High Bay bằng lò vi sóng
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa, 3.0A@120Vac, 50/60Hz; Tối đa, 2.0A@277Vac, 50/60Hz |
| Độ cao gắn: | 8-15m /26,25-49,2ft |
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C~+70°C |
| Năng lượng vi sóng: | <0,3mW |
Cảm biến chuyển động trong nhà 120VAC 277VAC IP20 6m cho hành lang văn phòng
| điều khiển mờ: | Chức năng làm mờ + BẬT/TẮT |
|---|---|
| điện áp hoạt động: | 120-277VAC 50/60Hz |
| Năng lượng dự phòng: | <1W |
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20℃ ~ +55℃ |
Bộ cảm biến có thể điều chỉnh độ sáng bằng lò vi sóng nắp trắng cho hệ thống chiếu sáng thương mại văn phòng
| điện áp làm việc: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Chuyển đổi công suất: | Tối đa.3.0A@120Vac,Max.2.0A@277Vac |
| giao diện: | Đầu nối kẹp có thể cắm 4 cực(L,N,N,L') cho cáp 0,75-1,5mm 2 |
| Chức năng: | Cảm biến công tắc bật tắt |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
Làm mờ cảm biến đèn LED an ninh 5,8GHz Cảm biến chuyển động trong nhà HD402V
| điện áp hoạt động: | 120~277 VAC 50/60Hz |
|---|---|
| Độ cao gắn: | Tối đa 6m/19,68ft |
| Chức năng: | bật/tắt+làm mờ |
| giao diện: | Đầu nối kẹp cắm 7 cực (L, N, N, L', 1-10v+, 1-10v-, SNYC) cho cáp 0,75- 1,5mm 2 |
| góc phát hiện: | 30°-150° |

